คุณตุ๊ก-ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ สมาชิกกิตติมศักดิ์ กองทุนนักธุรกิจหญิงรุ่นใหม่เพื่อผู้ลี้ภัย ©HiSoParty
คุณตุ๊ก-ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ ประธานบริษัท คิง ฟูด กรุ๊ป จำกัด ผู้นำเข้าขนมหวานและอาหารแบรนด์ Krispy Kreme, Cinnabon, Bulgogi Brothers, Pie Face และ Jamba Juice
Share on Facebook Share on Twitter